Nhà 5 tầng phố Xuân La 33m² giá 10.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần Lotte Mall | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng phố Xuân La 33m² giá 10.8 tỷ - Vị trí đắc địa gần Lotte Mall

10.8 tỷ
33 m² - 327 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
33 m²

Khám phá căn nhà 5 tầng tại phố Xuân La, với vị trí tuyệt đẹp chỉ cách Lotte Mall vài phút đi bộ và Hồ Tây thơ mộng. Đây là cơ hội vàng cho những ai muốn sở hữu một không gian sống lý tưởng tại Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách + Bếp + WC; Tầng 2, 3, 4: Phòng ngủ khép kín; Tầng 5: Phòng thờ + Sân phơi + Tum
  • Đặc điểm: Nhà mới kính koong, vuông vắn, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Lotte Mall, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách Hồ Tây vài phút, lý tưởng cho những buổi dạo chơi, thư giãn
  • Ngõ nông, không khí trong lành, yên tĩnh
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình tìm kiếm một không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Đặc biệt phù hợp cho những ai yêu thích cuộc sống tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7.