Nhà 5 tầng phố Kim Hoa, Lào Cai 73.95m² giá 5 tỷ - Đối diện trường liên cấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng phố Kim Hoa, Lào Cai 73.95m² giá 5 tỷ - Đối diện trường liên cấp!

5 tỷ
73.95 m² - 68 triệu/m²

Phường Kim Tân, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
73.95 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà 5 tầng tại phố Kim Hoa, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, gần trường học và công viên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73.95m²
  • Bố trí: Tầng 1 có gara để xe, 1 WC; Tầng 2 gồm 1 phòng khách và bếp (không có WC); Tầng 3 có 2 phòng ngủ và 2 WC; Tầng 4 có 2 phòng ngủ và 1 WC; Tầng 5 có 1 phòng thờ và 1 sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình đông người.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện trường liên cấp 1+2+3, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách công viên Nhạc Sơn chỉ 300m, nơi lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn.
  • Gần chợ Kim Tân, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm của thành phố.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5 tỷ VND (có thương lượng).

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi ở ổn định, gần gũi với trường học và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam