Nhà 5 Tầng Phạm Ngọc Thạch 115m² giá 32.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Phạm Ngọc Thạch 115m² giá 32.5 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

32.5 tỷ
115 m² - 283 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
115 m²

Chắc chắn bạn sẽ yêu thích ngôi nhà 5 tầng tọa lạc trên đường Phạm Ngọc Thạch, quận Đống Đa, Hà Nội. Với diện tích 115m², ngôi nhà được xây dựng khung cột chắc chắn, móng bè 60cm, cho phép bạn yên tâm khi sử dụng và nâng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 115m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 tầng
  • Đặc điểm: Nhà xây khung cột vững chắc, thiết kế hiện đại, ô tô 4 chỗ vào tận nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố Xã Đàn, thuận tiện cho việc di chuyển và mua sắm
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, yên tĩnh
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các tiện ích khác
  • Di chuyển dễ dàng tới các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái, tiện nghi và an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống lý tưởng.