Nhà 5 tầng Nguyễn Văn Cừ, 48m² 10.35 tỷ - Ô tô đỗ cửa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Nguyễn Văn Cừ, 48m² 10.35 tỷ - Ô tô đỗ cửa

10.35 tỷ
48 m² - 216 triệu/m²

Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
48 m²

Cơ hội sở hữu nhà phố Nguyễn Văn Cừ (Long Biên) với vị trí đẹp, ô tô đỗ cửa ngày đêm, không gian thoáng sáng và chất lượng sống văn minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:48m²
  • Bố trí:Nhà 5 tầng, kết cấu chắc chắn, phù hợp gia đình ở lâu dài (có thể linh hoạt bố trí phòng ngủ/phòng làm việc theo nhu cầu)
  • Đặc điểm:Khu phân lô đường rộng, mặt tiền hơn 4m; trước nhà thoáng nhờ khoảng sân vườn của biệt thự đối diện; hàng xóm đa phần biệt thự, an ninh tốt; ô tô đỗ cửa thuận tiện ngày đêm; pháp lý sổ đỏ rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh Trường Tiểu học Ái Mộ, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, phù hợp nhu cầu ở ổn định lâu dài
  • Kết nối nhanh sang khu vực trung tâm như Bờ Hồ, Hàng Bông, Lý Thường Kiệt nhờ trục Nguyễn Văn Cừ
  • Đường trước nhà rộng, thuận tiện di chuyển và đỗ xe ô tô
  • Xung quanh nhiều nhà biệt thự, không gian sống thoáng đãng, yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:10.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà ở ngay, ưu tiên khu vực an ninh, đường rộng ô tô tiện đỗ, muốn con học gần nhà và dễ dàng di chuyển vào nội đô để làm việc.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà phố Nguyễn Văn Cừ này, hãy nhắn để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế.