Nhà 5 Tầng Nguyễn Hoàng Mỹ Đình 33m² - Sổ Đỏ Vuông Vắn, Giá 3.4 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Nguyễn Hoàng Mỹ Đình 33m² - Sổ Đỏ Vuông Vắn, Giá 3.4 Tỷ

3.4 tỷ
33 m² - 103 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
33 m²

Nhà 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại ngay mặt tiền đường Nguyễn Hoàng, Mỹ Đình đang chờ chủ nhân mới. Với diện tích 33m² và sổ đỏ vuông vắn, đây là cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:33m²
  • Bố trí: Tầng 1: Khách + Bếp. Tầng 2-4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ Master + WC. Tầng 5: Phòng thờ + Sân phơi.
  • Đặc điểm: Khung cột chắc chắn, nhà đẹp, thoáng mát cả trước và sau, thiết kế hiện đại, sang trọng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình, thuận tiện cho các sự kiện thể thao và giải trí.
  • Cách Bến xe Mỹ Đình chỉ 500m, dễ dàng di chuyển liên tỉnh.
  • Liền kề nhiều trường học chất lượng cao như THPT Mỹ Đình, THCS Mỹ Đình 1.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Thể thao Việt Nam, đảm bảo sức khỏe cho gia đình.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích mua sắm, ẩm thực sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.4 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình trẻ mong muốn một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại khu vực trung tâm Mỹ Đình, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng tăng giá tốt và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Mỹ Đình! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà trực tiếp.