Nhà 5 tầng Ngọc Thụy Long Biên 100m² giá 22.6 tỷ - Gara ô tô và sân vườn | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Ngọc Thụy Long Biên 100m² giá 22.6 tỷ - Gara ô tô và sân vườn

22.6 tỷ
100 m² - 226 triệu/m²

Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Năm xây dựng
2008
Diện tích
100 m²

Khám phá ngôi nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại Ngọc Thụy, Long Biên, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và thiết kế hiện đại. Với diện tích 100m² (5x20m), ngôi nhà được xây dựng chắc chắn, phù hợp cho gia đình đông thành viên cũng như những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 5 tầng, gara ô tô, sân trước và sân sau, ô chờ thang máy
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng năm 2008, hướng Đông Nam thoáng mát, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Thụy chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển nhanh chóng đến trung tâm quận Long Biên và các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những gia đình lớn đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoải mái và tiện nghi, hoặc cho các nhà đầu tư mong muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!