Nhà 5 Tầng Ngõ Thông Ô Tô, Mậu Lương, Hà Đông - 35m² Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Ngõ Thông Ô Tô, Mậu Lương, Hà Đông - 35m² Giá Tốt

6,35 tỷ
35 m² - 181 triệu/m²

Phường Phú Lương, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
35 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 5 tầng kiên cố, tọa lạc tại vị trí đắc địa của Mậu Lương, Hà Đông. Ngôi nhà sở hữu ngõ thông rộng rãi, ô tô có thể đỗ cửa, cực kỳ thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:35m²
  • Bố trí:5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm:Ngõ thông rộng rãi, ô tô đỗ cửa, khu dân cư văn minh, an ninh tốt. Sẵn sàng để ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường Mậu Lương, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tiện ích công cộng như trường học các cấp, chợ dân sinh, bệnh viện.
  • Nằm trong khu vực phát triển của quận Hà Đông, tiềm năng tăng giá cao.
  • Gần các tuyến giao thông huyết mạch, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:6.35 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ mong muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, an ninh với mức giá hợp lý tại khu vực Hà Đông. Rất phù hợp cho việc ở hoặc đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 5 tầng vị trí đẹp với giá tốt. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!