Nhà 5 tầng mặt tiền 67m đối diện Vinhomes Thanh Hóa - Sổ hồng từng căn | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng mặt tiền 67m đối diện Vinhomes Thanh Hóa - Sổ hồng từng căn

5367 tỷ
80 m² - 67088 triệu/m²

Phường Đông Hải, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 5 tầng mặt tiền rộng 67m, ngay đối diện 16 tòa chung cư xã hội Vinhomes đang trong quá trình xây dựng và dự kiến bàn giao vào cuối năm nay. Đây là một cơ hội đầu tư tuyệt vời với sổ hồng từng căn đã được cấp cho khách hàng mua trước.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: từ 80m² đến 119m²
  • Bố trí: 5 tầng, mặt tiền rộng lên đến 7m
  • Đặc điểm: Đã có sổ từng căn, hỗ trợ ngân hàng 70%, miễn gốc lãi trong 18 tháng đầu tiên, thời gian vay tối đa lên đến 30 năm.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách 1km đến Uỷ ban phường Hạc Thành (trụ sở Uỷ ban thành phố Thanh Hoá cũ)
  • Gần Sở ban ngành tỉnh Thanh Hoá, tạo thuận lợi cho công việc
  • Trường học Vinschool nổi tiếng, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Bệnh viện gần đó, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Trung tâm thương mại Big C (GO!) chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ mất khoảng 15 phút di chuyển đến bãi biển Sầm Sơn, lý tưởng cho những chuyến đi nghỉ dưỡng cuối tuần.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.367 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích. Đặc biệt, với vị trí đắc địa và các chính sách hỗ trợ tài chính hấp dẫn, đây cũng là cơ hội tốt cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!