Nhà 5 tầng mặt phố Tô Hiệu 96m² giá 22.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng mặt phố Tô Hiệu 96m² giá 22.5 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

22.5 tỷ
96 m² - 234 triệu/m²

Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
96 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại phố Tô Hiệu, quận Cầu Giấy! Ngôi nhà 5 tầng với diện tích 96m² này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là nguồn thu nhập ổn định cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng đều có ánh sáng tự nhiên và thiết kế hợp lý
  • Đặc điểm: Ô chờ thang máy, ô tô đỗ cửa, ngõ thông nở hậu, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Công viên Nghĩa Đô, không gian xanh cho những phút giây thư giãn
  • Cách Trường THCS – THPT Nghĩa Tân chỉ 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Nằm trên trục đường lớn Tô Hiệu, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển với nhiều tuyến đường lớn như Hoàng Quốc Việt, Nguyễn Đình Hoàn, Bưởi
  • Khu vực sầm uất, nhiều cửa hàng, dịch vụ, nhu cầu thuê cao, dòng tiền ổn định từ 25–40 triệu/tháng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, cho thuê căn hộ mini hoặc văn phòng, hoặc đơn giản là một gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái giữa trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà ngay hôm nay và nắm bắt cơ hội đầu tư này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam