Nhà 5 tầng Lê Đức Thọ 119m² giá 13.68 tỷ - Ngay chợ và trường học! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Lê Đức Thọ 119m² giá 13.68 tỷ - Ngay chợ và trường học!

13.68 tỷ
119 m² - 115 triệu/m²

Phường 15, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
119 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà 5 tầng tọa lạc tại đường Lê Đức Thọ, phường 15, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích rộng 119m², ngôi nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn, vừa ở vừa kinh doanh. Hẻm xe tải rộng rãi, thông thoáng giúp di chuyển dễ dàng, cùng với thiết kế thông tứ tung, giúp không gian sống của bạn luôn thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 119m²
  • Bố trí: 5 tầng với các phòng ngủ và phòng sinh hoạt chung rộng rãi
  • Đặc điểm: Hẻm xe tải tránh nhau thoải mái, thiết kế thông minh, vị trí thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ vài phút đi bộ đến các trường học các cấp
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, siêu thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình đông người, hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!