Nhà 5 tầng Kim Chung Hoài Đức 30m² ô tô đỗ cửa sẵn ở ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Kim Chung Hoài Đức 30m² ô tô đỗ cửa sẵn ở ngay

5.95 tỷ
30 m² - 198 triệu/m²

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
30 m²

Nhà 5 tầng mới tại Kim Chung, Hoài Đức với thiết kế tối ưu công năng, ô tô đỗ ngay trước cửa, sẵn sàng đón chủ mới vào ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:30m²
  • Bố trí:Thiết kế 5 tầng gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, phòng khách, bếp ăn riêng, sân phơi và 3 nhà vệ sinh tiện dụng.
  • Đặc điểm:Nhà xây mới, mặt tiền khoảng 4,21m, đường trước nhà rộng khoảng 4,59m, cách mặt đường 422 chỉ khoảng 20m, ô tô đỗ cửa, khu dân cư đông đúc, thuận tiện sinh hoạt.

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng kết nối ra trục đường 422, thuận tiện di chuyển đến các khu vực khác của huyện Hoài Đức.
  • Gần các trường học tại xã Kim Chung, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ đi học.
  • Tiếp cận nhanh chợ dân sinh và cửa hàng tạp hóa trong khu vực, mua sắm hàng ngày rất tiện lợi.
  • Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, xung quanh có nhiều dịch vụ ăn uống, quán cà phê và cửa hàng tiện ích.
  • Môi trường sống yên bình, an ninh khu vực tốt, phù hợp an cư lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp với gia đình trẻ cần không gian sống đầy đủ tiện nghi, người làm việc tại khu vực Hoài Đức hoặc lân cận muốn ở gần Hà Nội, cũng thích hợp cho gia đình nhiều thế hệ nhờ thiết kế 5 tầng rộng rãi.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ sớm để được cung cấp thông tin chi tiết, xem nhà trực tiếp và thương lượng giá tốt với chủ nhà trước khi căn đẹp này được chốt.