Nhà 5 Tầng Khu Phân Lô VIP Hương Lộ 2, Bình Tân - 61m², 5PN, Hẻm 8m Xe Hơi | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Khu Phân Lô VIP Hương Lộ 2, Bình Tân - 61m², 5PN, Hẻm 8m Xe Hơi

8.008 tỷ
61 m² - 131 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
61 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại khu phân lô VIP đường Hương Lộ 2, Bình Tân. Ngôi nhà được xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m² (4m x 15m)
  • Bố trí: Nhà 5 tầng đúc kiên cố gồm 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh, sân thượng trước sau, giếng trời thoáng mát.
  • Đặc điểm: Hẻm nhựa rộng 8m có vỉa hè, xe hơi đậu đỗ thoải mái trong nhà. Khu dân cư cao tầng, đồng bộ, dân trí cao, an ninh tốt. Hướng Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Hương Lộ 2 sầm uất, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Bình Tân khoảng 1.5km, đảm bảo nhu cầu chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trường học các cấp: THCS Bình Trị Đông, THPT Bình Tân, thuận tiện cho con em đi học.
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích đô thị, ngân hàng, cửa hàng tiện lợi.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND (Thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đông người, hoặc có thể tận dụng để kinh doanh văn phòng, công ty, hoặc giữ tài sản lâu dài nhờ vị trí đắc địa và pháp lý minh bạch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước tại Bình Tân! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.