Nhà 5 tầng KDC Tây Lân, Q. Bình Tân, 52m² giá 6.1 tỷ - Đầu tư sinh lời vững bền! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng KDC Tây Lân, Q. Bình Tân, 52m² giá 6.1 tỷ - Đầu tư sinh lời vững bền!

6.1 tỷ
52 m² - 117 triệu/m²

Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
52 m²

Khám phá tổ ấm lý tưởng và cơ hội đầu tư sinh lời tại KDC Tây Lân, phường Tân Tạo, quận Bình Tân. Căn nhà 5 tầng này không chỉ là nơi ở mà còn là điểm khởi đầu cho sự thịnh vượng và phát triển kinh doanh của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m² (4x13m, vuông vức)
  • Bố trí: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu, thiết kế hiện đại, cao thoáng, đón ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 3WC, phòng khách, bếp, sân thượng rộng, hướng Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Hương Lộ 2 và Quốc Lộ 1A, thuận tiện di chuyển
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, dân trí cao
  • Cách chợ và các trung tâm thương mại chỉ vài phút đi xe
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học và bệnh viện lớn trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,1 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho gia đình đông thành viên, chủ doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian vừa ở vừa kinh doanh hoặc nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền trong khu vực phát triển mạnh nhất Bình Tân.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn từ A-Z.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội