Nhà 5 tầng hẻm 6m Vũ Huy Tấn, Bình Thạnh 28m² giá 6.5 tỷ - Đầu tư lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng hẻm 6m Vũ Huy Tấn, Bình Thạnh 28m² giá 6.5 tỷ - Đầu tư lý tưởng!

6.5 tỷ
28 m² - 232 triệu/m²

3 (cũ), Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
28 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại hẻm 6m đường Vũ Huy Tấn, phường 3, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội lý tưởng để sở hữu một không gian sống và làm việc tiện nghi, phù hợp cho việc mở công ty, spa hoặc các dịch vụ kinh doanh online.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 28m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng, bao gồm 3 phòng ngủ và 4 phòng tắm.
  • Đặc điểm: Nhà có kết cấu chắc chắn, hẻm rộng 6m có lề đường thoáng đãng, thuận tiện di chuyển. Sổ hồng đầy đủ, hoàn công hợp lệ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển vào trung tâm quận 1.
  • Tiện lợi cho việc mở công ty, các dịch vụ làm đẹp như spa, nail.
  • Hệ thống giao thông phát triển, gần các khu vực dân cư đông đúc.
  • Nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, trường học, và các dịch vụ ăn uống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống kết hợp làm việc hoặc đầu tư kinh doanh, đặc biệt là trong lĩnh vực dịch vụ làm đẹp và văn phòng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam