Nhà 5 tầng hẻm 357 Tân Hòa Đông 68m² giá 7.79 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng hẻm 357 Tân Hòa Đông 68m² giá 7.79 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

7.79 tỷ
68 m² - 115 triệu/m²

Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
68 m²

Khám phá ngôi nhà mới 5 tầng, tọa lạc tại hẻm 357 đường Tân Hòa Đông, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh, với giá chỉ 7.79 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi, ô tô vào tận nhà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68,9 m² (ngang 4m x dài 17m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm, phòng khách, bếp, ban công, giếng trời
  • Đặc điểm: Nhà mới, hướng Đông, đường trước nhà rộng 6 mét, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ, không dính quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Bình Trị Đông 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện quận Bình Tân, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận qua các trục đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.79 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam