Nhà 5 Tầng Full Nội Thất QL21B, Hà Đông - Sẵn Sàng Ở Ngay, Giá 4 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Full Nội Thất QL21B, Hà Đông - Sẵn Sàng Ở Ngay, Giá 4 Tỷ

4 tỷ
39 m² - 103 triệu/m²

Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Nhà đẹp 5 tầng full nội thất, sẵn sàng đón chủ mới ngay tại cửa ngõ Hà Đông!

Căn nhà tọa lạc tại vị trí đắc địa trên mặt đường Quốc lộ 21B, Phường Vạn Phúc, Quận Hà Đông, là cửa ngõ giao thông huyết mạch kết nối các khu vực trọng điểm. Chỉ cách Quốc lộ 21B một nhà, việc di chuyển vào trung tâm thành phố hay các khu vực lân cận trở nên vô cùng thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m²
  • Bố trí: Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, công năng tối ưu với 5 phòng (có thể tùy chỉnh thành phòng ngủ, phòng làm việc). Mỗi tầng đều có phòng vệ sinh riêng biệt.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, full nội thất cao cấp, khách hàng chỉ cần xách vali vào ở ngay. Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, môi trường sống lý tưởng.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thạch Bích chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần trục đường Vành Đai 4, kết nối giao thông liên tỉnh dễ dàng.
  • Tiếp giáp với Cụm Công nghiệp Thanh Oai, phù hợp cho những ai làm việc tại đây hoặc có nhu cầu kinh doanh dịch vụ.
  • Gần nhiều trường học các cấp, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác của Quận Hà Đông.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu đô thị lớn như Văn Phú, Xa La.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.2 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, đầy đủ nội thất tại khu vực có giao thông thuận lợi và tiềm năng phát triển cao của Hà Nội. Đặc biệt phù hợp với những người làm việc tại các khu công nghiệp lân cận hoặc khu vực Hà Đông.