Nhà 5 Tầng Đường Lê Văn Sỹ, P12, Q3 - Chỉ 7.89 Tỷ, Tiềm Năng Cho Thuê Cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Đường Lê Văn Sỹ, P12, Q3 - Chỉ 7.89 Tỷ, Tiềm Năng Cho Thuê Cao!

7.89 tỷ
41.8 m² - 189 triệu/m²

Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
41.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại khu vực sầm uất đường Lê Văn Sỹ, phường 12, quận 3. Ngôi nhà này không chỉ đẹp mà còn mang lại tiềm năng kinh doanh cho thuê vô cùng hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.8m²
  • Bố trí: Trệt, lửng, 2 lầu và sân thượng trước sau
  • Đặc điểm: Có 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, hoàn công đầy đủ, thuận tiện cho việc cải tạo thêm phòng cho thuê căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm mua sắm và nhà hàng nổi tiếng, thuận tiện cho việc ăn uống và mua sắm.
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 10 phút di chuyển, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ hàng ngày.
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác, đảm bảo cuộc sống tiện nghi.
  • Hẻm 5m thông thoáng, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy và ô tô.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội cho thuê căn hộ dịch vụ tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!