Nhà 5 tầng đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 52m² giá 7.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 52m² giá 7.4 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

7.4 tỷ
52 m² - 142 triệu/m²

Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
52 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt đẹp tại đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 1 triệt, 1 lửng, 3 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm, sân thượng, phòng thờ, phòng giặt
  • Đặc điểm: Nhà đúc kiên cố, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng và tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học cơ sở, thuận tiện cho việc học tập của con cái
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn
  • Gần bệnh viện 175, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình
  • Hệ thống giao thông công cộng phát triển, thuận tiện đi lại bằng xe máy, ô tô và Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, cần không gian sống rộng rãi, gần gũi với các tiện ích xã hội và an ninh tốt.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội