Nhà 5 Tầng Đúc Giáp Tân Phú - Hẻm 5m Kinh Doanh Đa Ngành - 24.3m² Giá 4.16 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng Đúc Giáp Tân Phú - Hẻm 5m Kinh Doanh Đa Ngành - 24.3m² Giá 4.16 Tỷ

4.16 tỷ
24 m² - 173 triệu/m²

Phường Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
24 m²

Nhà phố 5 tầng đúc kiên cố, nở hậu nhẹ ngay mặt tiền hẻm 5m thông thoáng, vị trí đắc địa giáp ranh Quận Tân Phú, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới!

Sở hữu một căn nhà không chỉ là nơi an cư mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn. Ngôi nhà này với kết cấu vững chắc và vị trí thuận lợi chắc chắn sẽ không làm bạn thất vọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 24.3m² (3.04m x 8m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu đúc kiên cố, sân thượng trước. Bao gồm 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, phòng khách, phòng thờ, bếp và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà nở hậu nhẹ, thiết kế hiện đại, tối ưu diện tích sử dụng. Hẻm trước nhà rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, thông thoáng, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề như văn phòng, shop thời trang, tiệm tóc, spa, quán ăn nhỏ...

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực giáp ranh sầm uất của Quận Tân Phú, dễ dàng tiếp cận các tiện ích ngoại khu.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tuyến đường huyết mạch, kết nối nhanh chóng đến trung tâm Quận Tân Phú, Quận 11, Quận 6.
  • Gần các trường học các cấp, chợ truyền thống, siêu thị tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu dân cư an ninh, dân trí cao, môi trường sống trong lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.16 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ mong muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, hiện đại hoặc các nhà đầu tư nhanh nhạy muốn khai thác tiềm năng kinh doanh từ vị trí đắc địa và kết cấu nhà phù hợp.