Nhà 5 tầng Đống Đa 18m² giá 5.15 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Đống Đa 18m² giá 5.15 tỷ - Thiết kế hiện đại, sẵn sàng ở ngay!

5.15 tỷ
18 m² - 286 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
18 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại Ngõ Chợ Khâm Thiên, Đống Đa, Hà Nội! Ngôi nhà 5 tầng này không chỉ có thiết kế hiện đại mà còn sở hữu vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp, vệ sinh; Tầng 2,3,4: 3 phòng ngủ khép kín; Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới, đầy đủ giấy phép xây dựng, chất lượng hoàn thiện cao, thiết kế tinh tế và hợp lý.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục chính ngõ chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường tiểu học và trung học cơ sở không xa, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần bệnh viện Đống Đa, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình.
  • Dễ dàng tiếp cận các tuyến xe bus, thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những người đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà miễn phí! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội