Nhà 5 tầng Đống Đa 12m² giá 1.65 tỷ - Thiết kế thông minh, sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Đống Đa 12m² giá 1.65 tỷ - Thiết kế thông minh, sẵn sàng ở ngay!

1.65 tỷ
12 m² - 138 triệu/m²

Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
12 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại trung tâm quận Đống Đa! Với diện tích 12m², ngôi nhà được thiết kế thông minh, tối ưu hóa công năng sử dụng cho cuộc sống hàng ngày của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 12m²
  • Bố trí: Tầng 1: Bếp + để xe; Lửng: Phòng ăn; Tầng 2: 1 phòng ngủ + WC; Lửng để đồ; Tầng 3: 1 phòng ngủ + WC; Tầng 4: 1 phòng ngủ; Tầng 5: Phòng thờ + ban công phơi.
  • Đặc điểm: Nhà 5 tầng, thiết kế tối ưu, pháp lý đầy đủ, không quy hoạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Đống Đa, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Đống Đa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, giúp bạn mua sắm và giải trí thuận tiện.
  • Chỉ 10 phút đi bộ đến công viên Thống Nhất, không gian xanh cho cả gia đình thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.65 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và gần gũi với trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và cảm nhận không gian sống tuyệt vời!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam