Nhà 5 Tầng có thang máy Hiệp Bình Chánh Thủ Đức 100m² giá 14.7 tỷ - Nhà mới ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng có thang máy Hiệp Bình Chánh Thủ Đức 100m² giá 14.7 tỷ - Nhà mới ở ngay!

14.7 tỷ
100 m² - 147 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
100 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà 5 tầng tuyệt đẹp tại khu vực Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, ngay bên cạnh dòng sông Sài Gòn thơ mộng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 100m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Nhà mới, có thang máy, đường sạch đẹp, chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Hiệp Bình Chánh, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Cách chợ Hiệp Bình Chánh chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần bệnh viện Đa khoa khu vực Thủ Đức, chăm sóc sức khỏe thuận tiện
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn, những người yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, cũng như những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư bất động sản sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ.