Nhà 5 tầng Bồ Đề 76.2m² giá 8.5 tỷ - Chính chủ, sổ đỏ, giao dịch ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Bồ Đề 76.2m² giá 8.5 tỷ - Chính chủ, sổ đỏ, giao dịch ngay!

8.5 tỷ
76 m² - 112 triệu/m²

Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
76 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo tại phường Bồ Đề, quận Long Biên, Hà Nội. Ngôi nhà 5 tầng với diện tích 76.2m², được xây dựng chắc chắn, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn. Đặc biệt, ngôi nhà chính chủ với sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.2m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế thông minh, đầy đủ ánh sáng
  • Đặc điểm: Nhà gần cầu Chương Dương, thuận tiện di chuyển, gần bệnh viện Tâm Anh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cầu Chương Dương chỉ 500m, thuận lợi cho việc di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện Tâm Anh, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình
  • Chỉ vài phút đến chợ Bồ Đề, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, lý tưởng cho sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một nơi ở an lành, tiện nghi và giao thông thuận lợi. Một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích sự tiện nghi và đầy đủ dịch vụ xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.