Nhà 5 tầng Bế Văn Đàn, 16m² giá 6 tỷ - Thiết kế hiện đại, chỉ việc ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng Bế Văn Đàn, 16m² giá 6 tỷ - Thiết kế hiện đại, chỉ việc ở ngay!

6 tỷ
16 m² - 375 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
16 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Bế Văn Đàn, Hà Đông! Với thiết kế hiện đại, ngôi nhà 5 tầng này không chỉ mang lại không gian sống tiện nghi mà còn tối ưu công năng cho gia đình nhỏ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 16m² (tầng 2 trở lên 20m²)
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách + bếp + WC; Tầng 2-4: 3 phòng ngủ, mỗi tầng có WC; Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi thoáng
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất, chỉ cần xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Bệnh viện Đa khoa Hà Đông khoảng 500m, thuận tiện cho việc khám chữa bệnh
  • Gần ga tàu trên cao, thuận lợi di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Chỉ vài phút đi bộ đến trường học các cấp
  • Đường rộng, ô tô vào tận nhà, khu dân cư an ninh, yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi tại trung tâm Hà Đông.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ và xem nhà ngay hôm nay!