Nhà 5 tầng 4PN đường Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp 148m² - Giá chỉ 7.59 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng 4PN đường Nguyễn Tư Giản, Gò Vấp 148m² - Giá chỉ 7.59 tỷ!

7.59 tỷ
148 m² - 51 triệu/m²

Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
148 m²

Khám phá siêu phẩm nhà phố 5 tầng mới xây tại đường Nguyễn Tư Giản, phường 12, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh! Với diện tích sử dụng lên đến 148m², căn nhà này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn nằm trong khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 148m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 5 tầng
  • Đặc điểm: Hẻm ô tô tránh nhau, chỉ cách mặt tiền 10m, thiết kế hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc có nhu cầu cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần trường THPT Gò Vấp, rất thuận lợi cho con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm quận 1 qua các tuyến đường lớn như Nguyễn Kiệm và Phạm Văn Đồng.
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, và siêu thị.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.59 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi tại khu vực Gò Vấp, hoặc cho những ai đang có nhu cầu đầu tư cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Liên hệ ngay để được tư vấn và chốt cọc!