Nhà 5 tầng 408 Lê Trọng Tấn, Đà Nẵng 127.9m² - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng 408 Lê Trọng Tấn, Đà Nẵng 127.9m² - Đầu tư sinh lời ổn định!

11 tỷ
127 m² - 87 triệu/m²

Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
127 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại 408 Lê Trọng Tấn, Đà Nẵng! Với diện tích 127.9m² và thiết kế 5 tầng hiện đại, căn nhà này sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127.9m²
  • Bố trí: 20 phòng, 2 mặt tiền trước sau, nở hậu
  • Đặc điểm: Có thang tời thuận tiện cho việc vận chuyển đồ đạc, giấy phép xây dựng đầy đủ, phòng cháy chữa cháy đảm bảo

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đại học Duy Tân, thuận tiện cho sinh viên và gia đình
  • Nằm trên trục đường thông thương kết nối các dự án quan trọng của quận Cẩm Lệ và Liên Chiểu
  • Đường 10m5, lề 5m đã được phê duyệt mở rộng thành đường 15m5
  • Gần các khu vực thương mại, dịch vụ sầm uất

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, gia đình muốn ổn định cuộc sống tại Đà Nẵng hoặc những ai muốn khai thác cho thuê với doanh thu ổn định 50 triệu/tháng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản sinh lời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!