Nhà 5 Tầng 34m² Phú Nhuận - 6PN, Sân Thượng, Gần Hẻm Xe Tải - 8.25 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 Tầng 34m² Phú Nhuận - 6PN, Sân Thượng, Gần Hẻm Xe Tải - 8.25 Tỷ

8.25 tỷ
34 m² - 243 triệu/m²

Phường 09, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Diện tích
34 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố 5 tầng tuyệt đẹp, tọa lạc tại vị trí đắc địa Phường 9, Quận Phú Nhuận. Với thiết kế thông minh và đầy đủ tiện nghi, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình đa thế hệ hoặc nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m² (3.6m x 10m)
  • Bố trí: 1 trệt, 5 tầng bao gồm 6 phòng ngủ, 1 phòng thư giãn/sauna, sân thượng thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, có ban công và sân thượng tận dụng tối đa không gian. Vị trí chỉ cách hẻm xe tải một căn, thuận tiện di chuyển và đỗ xe.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phú Nhuận 500m, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học từ mầm non đến THPT như trường THPT Phú Nhuận, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích giải trí, ẩm thực đa dạng của khu vực trung tâm.
  • Di chuyển nhanh chóng đến các quận lân cận như Quận 1, Quận 3, Bình Thạnh qua các trục đường chính.
  • Gần công viên, không gian xanh mát cho hoạt động thể dục, thư giãn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đông thành viên, cần nhiều phòng ngủ và không gian sinh hoạt riêng tư. Ngoài ra, với vị trí thuận lợi và thiết kế độc đáo, đây cũng là một lựa chọn đầu tư tiềm năng, có thể khai thác cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ.

Liên hệ:

Khám phá ngay tổ ấm mơ ước tại Phú Nhuận! Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà sớm nhất.