Nhà 5 tầng 31m² Tam Trinh, Hoàng Mai - Ô tô tránh, 8.3 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 5 tầng 31m² Tam Trinh, Hoàng Mai - Ô tô tránh, 8.3 tỷ

8.3 tỷ
158 m² - 53 triệu/m²

Phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
158 m²

Siêu phẩm nhà phố 5 tầng tại mặt đường Tam Trinh, Hoàng Mai - Vị trí đắc địa, hiếm có khó tìm, sẵn sàng chào đón chủ nhân mới!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m² (Mặt tiền 7.6m, sâu 8.3m)
  • Bố trí: 5 tầng hiện đại, thiết kế thông minh tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, kết cấu vững chắc, 1 nhà ra ngõ ô tô tránh, cực kỳ thuận tiện di chuyển và đỗ xe.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Vành đai 3 chỉ 50m, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần trục đường Tam Trinh sầm uất, tập trung nhiều tiện ích.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phát triển.
  • Gần các trường học các cấp, chợ dân sinh, siêu thị tiện lợi.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận và trung tâm thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.3 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng hoặc nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi, vị trí thuận lợi tại khu vực Hoàng Mai. Nhà phù hợp để ở hoặc kinh doanh nhỏ lẻ.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà phố mơ ước với mức giá hấp dẫn! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.