Nhà 4x12m Hẻm Xe Tải Bình Trị Đông A 45m² giá chỉ 4.88 tỷ - Nhà mới ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4x12m Hẻm Xe Tải Bình Trị Đông A 45m² giá chỉ 4.88 tỷ - Nhà mới ở ngay!

4.88 tỷ
45 m² - 108 triệu/m²

Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại khu vực Bình Trị Đông A, quận Bình Tân! Đây là một căn nhà mới xây, hiện đại và phù hợp cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà mới, sạch đẹp, hẻm xe tải 6m thông thoáng, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ và các cửa hàng tiện lợi trong bán kính 500m
  • Gần trường học các cấp thuận tiện cho con em đi học
  • Ngân hàng và siêu thị cách nhà chỉ 1km
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Không khí trong lành, yên tĩnh và an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.880 triệu VND (bớt lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!