Nhà 4PN Gò Vấp - 3 Tầng Kiên Cố - Giá 4.23 Tỷ - Sẵn Sàng Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4PN Gò Vấp - 3 Tầng Kiên Cố - Giá 4.23 Tỷ - Sẵn Sàng Ở Ngay

4.23 tỷ
30 m² - 141 triệu/m²

Phường 5 (cũ), Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
30 m²

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP NHÀ ĐẸP NGAY TRUNG TÂM GÒ VẤP - GIẢM SÂU GẦN 500 TRIỆU!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 30m² (DTSD gần 90m²)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu kiên cố
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, 4 phòng ngủ rộng rãi, hẻm xe ba gác an ninh, khu dân cư yên tĩnh, vị trí cực kỳ thuận tiện di chuyển. Sẵn sàng vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đại học Công nghiệp TP.HCM chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc học tập và giảng dạy.
  • Nằm trên trục đường Nguyễn Thái Sơn sầm uất, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng.
  • Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Khu vực dân cư an ninh, dân trí cao, yên tĩnh, phù hợp để an cư lạc nghiệp.
  • Dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận như Quận Phú Nhuận, Quận Bình Thạnh nhờ vị trí trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.23 tỷ VND (Chốt nhanh, có thương lượng lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đông thành viên hoặc nhà có nhiều thế hệ cùng sinh sống. Đặc biệt, với 4 phòng ngủ và vị trí gần trường đại học, đây là cơ hội đầu tư cho thuê sinh viên cực kỳ tiềm năng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà ưng ý với mức giá hấp dẫn chưa từng có. Liên hệ ngay để xem nhà và nhận sổ hồng chính chủ!