Nhà 48.7m² HXH Trần Văn Đang Q3 - Sẵn Sàng Xây Mới - Chính Chủ 7 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 48.7m² HXH Trần Văn Đang Q3 - Sẵn Sàng Xây Mới - Chính Chủ 7 Tỷ

7 tỷ
48.7 m² - 144 triệu/m²

Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
48.7 m²

Cơ hội đầu tư sinh lời vàng tại trung tâm Quận 3! Ngôi nhà cấp bốn trên con hẻm xe hơi rộng rãi, sẵn sàng chờ đón chủ nhân mới kiến tạo không gian sống mơ ước.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 48.7m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm trên nền nhà 2 tầng hiện hữu.
  • Đặc điểm: Vị trí hẻm xe hơi thông thoáng, dễ dàng di chuyển. Khu vực quy hoạch cho phép xây dựng tối đa 4 tầng, tiềm năng khai thác hoặc kinh doanh lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc tại mặt tiền đường Trần Văn Đang, Quận 3, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Đình Chiểu, Cách Mạng Tháng Tám, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Xung quanh tập trung nhiều tiện ích: trường học các cấp (THCS Nguyễn Cao, THPT Lê Quý Đôn), bệnh viện (Bệnh viện Tai Mũi Họng TP.HCM), chợ (Chợ Bến Thành cách 10 phút di chuyển), trung tâm thương mại, nhà hàng, quán cafe sầm uất.
  • Khu vực dân cư an ninh, dân trí cao, phát triển năng động.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa Quận 3 hoặc các gia đình muốn xây dựng tổ ấm theo ý muốn với khả năng phát triển công năng linh hoạt.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà tiềm năng này để kiến tạo tương lai! Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.