Nhà 46.8m² Đại Từ, Hoàng Mai - 6 Tầng, 11 PN Khép Kín, Ô tô sát nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 46.8m² Đại Từ, Hoàng Mai - 6 Tầng, 11 PN Khép Kín, Ô tô sát nhà

11,8 tỷ
46.8 m² - 252 triệu/m²

Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
11 Phòng
Phòng tắm
11 Phòng
Diện tích
46.8 m²

Nhà hiếm có tại khu Đại Từ, chỉ vài bước chân là tới ô tô tránh, sẵn sàng đón chủ nhân mới. Sở hữu thiết kế hiện đại, 11 phòng khép kín full nội thất tiện nghi, nằm trong khu dân trí cao, an ninh tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 46.8m²
  • Bố trí: 6 tầng, 11 phòng ngủ khép kín, 11 phòng tắm
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.4m, thiết kế hiện đại, full nội thất, ngõ thông ô tô, dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay tại ngõ 236 Đại Từ, thông ra khu đô thị Đại Kim, thuận tiện di chuyển.
  • Gần hồ Đại Kim, mang đến không gian sống trong lành, thoáng đãng.
  • Cách chợ Đại Từ chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học các cấp, từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện đi lại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn hoặc an cư lý tưởng cho gia đình đa thế hệ, các nhà đầu tư cho thuê phòng trọ cao cấp nhờ số lượng phòng lớn và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp nhất khu Đại Từ với pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam