Nhà 41m² 4 Tầng Hồ Tùng Mậu - 3 Bước Ra Phố, Ô Tô Đỗ Cửa - 16 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 41m² 4 Tầng Hồ Tùng Mậu - 3 Bước Ra Phố, Ô Tô Đỗ Cửa - 16 Tỷ

16 tỷ
41 m² - 390 triệu/m²

Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
41 m²

Nhà đẹp 4 tầng kiên cố, sẵn sàng đón chủ mới tại mặt phố Hồ Tùng Mậu sầm uất! Chỉ 3 bước chân là tới phố, ô tô đỗ tận cửa, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt tối đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, thiết kế tối ưu công năng. Tầng 1: Khách, bếp, WC. Tầng 2-3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, 1 WC. Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi rộng rãi.
  • Đặc điểm: Hai mặt thoáng mát, đảm bảo mọi phòng đều đón gió và ánh sáng tự nhiên. Ngõ nông, an ninh tốt, khu dân cư ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố Hồ Tùng Mậu chỉ 3 bước chân, dễ dàng tiếp cận mọi dịch vụ.
  • Gần các trường Đại học lớn như Đại học Thương mại, Học viện Báo chí và Tuyên truyền, thuận lợi cho việc học tập và cho thuê.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố như Xuân Thủy, Phạm Hùng.
  • Xung quanh có đầy đủ tiện ích: chợ, siêu thị, nhà hàng, ngân hàng, bệnh viện,... đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại vị trí đắc địa, hoặc các nhà đầu tư khai thác kinh doanh cho thuê phòng trọ, căn hộ dịch vụ khu vực có nhiều trường đại học.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước với pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!