Nhà 40m² Tây Sơn, Đống Đa - 4 Tầng, 2 Thoáng, Sát Ô Tô, Giá 13.6 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 40m² Tây Sơn, Đống Đa - 4 Tầng, 2 Thoáng, Sát Ô Tô, Giá 13.6 Tỷ

13.6 tỷ
40 m² - 340 triệu/m²

Phường Quang Trung, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
8 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
40 m²

Nhà 2 mặt ngõ hiếm hoi tại lõi Đống Đa, sở hữu vị trí đắc địa trên đường Tây Sơn, chỉ cách ô tô vài bước chân. Căn nhà này không chỉ là tổ ấm lý tưởng cho gia đình đông người mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m² (tầng 2 là 47m²)
  • Bố trí: 4 tầng, mỗi tầng 2 phòng ngủ, tổng 8 phòng ngủ, 4 phòng tắm. Cầu thang và WC bố trí hợp lý giữa các phòng.
  • Đặc điểm: Nhà có 2 mặt ngõ thông thoáng, phòng nào cũng đón sáng tự nhiên. Thiết kế tối ưu công năng, đua 2 mặt tạo diện tích sử dụng rộng rãi. Khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Tây Sơn sầm uất, dễ dàng di chuyển tới các tuyến đường lớn như Thái Hà, Đặng Tiến Đông.
  • Gần nhiều trường học các cấp, từ mầm non đến THPT, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Chợ dân sinh và các siêu thị, trung tâm thương mại lớn trong bán kính gần, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng tới các khu vực trung tâm thành phố.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích công cộng, dịch vụ giải trí và y tế.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.6 tỷ đồng (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đông người đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoáng đãng và tiện nghi tại khu vực trung tâm. Đồng thời, với thiết kế nhiều phòng và vị trí đắc địa, đây cũng là lựa chọn lý tưởng để vừa ở vừa khai thác kinh doanh cho thuê, mang lại dòng tiền ổn định.