Nhà 40m² Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn - Giá 2.59 Tỷ, Sẵn Sàng Vào Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 40m² Hoàng Văn Thụ, Quy Nhơn - Giá 2.59 Tỷ, Sẵn Sàng Vào Ở Ngay

2.59 tỷ
40 m² - 65 triệu/m²

Phường 4, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà phố vuông vức, mới đẹp tại vị trí đắc địa bậc nhất Quy Nhơn! Nhà sẵn sàng đón gia đình trẻ an cư lạc nghiệp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 1 mê đúc kiên cố, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng thờ, phòng khách, bếp. Công năng đầy đủ, bố trí khoa học.
  • Đặc điểm: Ngang 4m vuông vức, nhà mới xây đẹp, thiết kế hiện đại, đường lộ giới rộng gần 3m, ô tô có thể tiếp cận.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Hoàng Văn Thụ thông Nguyễn Thái Học, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần Chợ Khu 6, thuận lợi cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh tốt, dân trí cao.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác của Thành phố Quy Nhơn.
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ thiết yếu khác.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.59 tỷ đồng (Có thương lượng cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh và thuận tiện di chuyển tại trung tâm thành phố Quy Nhơn. Phù hợp cho những ai muốn sở hữu một tài sản có tiềm năng tăng giá tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam