Nhà 40m² hẻm Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hoà, chỉ 3.17 tỷ - Vị trí đẹp gần trường và chợ! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 40m² hẻm Phạm Đăng Giảng, Bình Hưng Hoà, chỉ 3.17 tỷ - Vị trí đẹp gần trường và chợ!

3.17 tỷ
40 m² - 79 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại hẻm đường Phạm Đăng Giảng, phường Bình Hưng Hoà, quận Bình Tân! Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư với mức giá hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, bao gồm 2 phòng ngủ rộng rãi, 2 phòng tắm tiện nghi, sân phơi thoáng mát, bếp và phòng khách ấm cúng.
  • Đặc điểm: Nhà kết cấu chắc chắn, chủ tự xây dựng với tâm huyết, đảm bảo chất lượng cho người sử dụng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách trường học khoảng 300m, thuận tiện cho việc đi học của trẻ em.
  • Cách chợ Phạm Đăng Giảng chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.17 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên và tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!