Nhà 4 tầng Võ Duy Ninh, P22 Bình Thạnh 31m² giá 4.86 tỷ - View Landmark 81 thoáng đãng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Võ Duy Ninh, P22 Bình Thạnh 31m² giá 4.86 tỷ - View Landmark 81 thoáng đãng!

4.86 tỷ
31 m² - 157 triệu/m²

Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
31 m²

Khám phá ngay căn nhà 4 tầng tại đường Võ Duy Ninh, phường 22, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh, với vị trí đắc địa gần cầu Thủ Thiêm và Đại học Tôn Đức Thắng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu không gian sống lý tưởng với phong cách hiện đại cùng view Landmark 81 tuyệt đẹp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m² (2.7x12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu sân thượng, 3 phòng ngủ, 4 WC, 1 phòng thờ, có sân để xe máy
  • Đặc điểm: Nhà có thiết kế hiện đại, không vướng nhà đối diện, hướng Tây Nam, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Thủ Thiêm, thuận tiện di chuyển về trung tâm quận 1
  • Cách Đại học Tôn Đức Thắng chỉ vài phút đi xe
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.86 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người làm việc tại trung tâm hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm tài sản có giá trị tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội