Nhà 4 tầng Văn Quán, 35m² giá 13.2 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Văn Quán, 35m² giá 13.2 tỷ - Vị trí đẹp, ô tô vào tận nơi!

13.2 tỷ
35 m² - 377 triệu/m²

Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
35 m²

Khám phá ngay căn nhà 4 tầng tại khu dân cư Văn Quán, Hà Đông với diện tích 35m². Căn nhà này không chỉ có thiết kế hiện đại và chắc chắn mà còn nằm ở vị trí đắc địa, thuận tiện cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 35m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ rộng rãi, có gara để xe
  • Đặc điểm: Xây dựng 4 tầng chắc chắn, thiết kế đầy đủ công năng, mặt tiền 3.5m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Văn Quán, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách các bệnh viện lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Mặt ngõ thông thoáng, ô tô tránh vỉa hè, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trường học, tạo điều kiện thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.2 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, người có nhu cầu tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi tại Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và thương lượng giá cả.