Nhà 4 Tầng Trần Xuân Soạn, Q7 - 18m², Sổ Hồng Riêng, Giá 3.1 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng Trần Xuân Soạn, Q7 - 18m², Sổ Hồng Riêng, Giá 3.1 Tỷ

3.1 tỷ
18 m² - 172 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
18 m²

Nhà phố 4 tầng, vị trí đắc địa tại đường Trần Xuân Soạn, Quận 7 - Sẵn sàng đón chủ nhân mới!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố 4 tầng kiên cố, nằm cách hẻm xe hơi chỉ vài bước chân, tọa lạc tại khu vực sầm uất bậc nhất Quận 7. Vị trí đắc địa, liền kề Khu Dân Cư Him Lam, mang đến cuộc sống tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 18m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 toilet (tối ưu không gian sử dụng)
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, thiết kế hiện đại, thoáng mát, vuông vức, không lộ giới. Hẻm xe máy thông thoáng, an ninh tốt. Sổ hồng riêng, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề Khu Dân Cư Him Lam với hệ thống tiện ích cao cấp.
  • Dễ dàng di chuyển đến các trục đường chính như Nguyễn Hữu Thọ, Nguyễn Văn Linh.
  • Gần các trường học quốc tế, trường công lập chất lượng cao (THPT Ngô Quyền, THCS Huỳnh Tấn Phát).
  • Cách chợ Tân Mỹ, siêu thị Lotte Mart, Crescent Mall chỉ 5-10 phút di chuyển.
  • Nhiều nhà hàng, quán cafe, cửa hàng tiện lợi phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần Bệnh viện Đa khoa Quận 7, các phòng khám tư nhân uy tín.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.1 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại khu vực có tiềm năng tăng giá cao. Với 4 phòng ngủ, căn nhà có thể đáp ứng nhu cầu ở nhiều thế hệ hoặc cho thuê sinh lời.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà mơ ước với vị trí đắc địa và giá bán hấp dẫn. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!