Nhà 4 tầng Trần Hưng Đạo 41m² giá 3 tỷ - Thiết kế hiện đại, chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Trần Hưng Đạo 41m² giá 3 tỷ - Thiết kế hiện đại, chính chủ!

3 tỷ
41 m² - 73 triệu/m²

Trần Hưng Đạo, Thái Bình, Thái Bình

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại phường Trần Hưng Đạo, TP. Thái Bình. Đây là một sản phẩm nhà ở hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại với không gian thông thoáng và tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, mát mẻ quanh năm, ngõ ô tô đỗ cửa, có sân để xe máy thoải mái.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần dự án Diamond City, khu dân trí cao, an ninh tốt.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện đều nằm trong bán kính 1km.
  • Các dịch vụ công cộng như ngân hàng, bưu điện gần kề, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một không gian sống đầy đủ tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên, cũng như các nhà đầu tư bất động sản đang tìm kiếm một sản phẩm sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để được xem nhà thực tế ngay hôm nay! Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội