Nhà 4 tầng Trại Chuối, Hồng Bàng 37m² - Kinh doanh sầm uất | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Trại Chuối, Hồng Bàng 37m² - Kinh doanh sầm uất

3.9 tỷ
37 m² - 105 triệu/m²

Phường Trại Chuối, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
37 m²

Cơ hội sở hữu căn nhà vị trí đắc địa ngay tại trung tâm phường Trại Chuối, quận Hồng Bàng. Với thiết kế 4 tầng kiên cố cùng lợi thế ngõ thông rộng gần 5m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng vừa muốn an cư, vừa có thể kết hợp kinh doanh hoặc mở văn phòng tại gia.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng hiện đại, bao gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 1 phòng thờ trang nghiêm, khu vực bếp tiện nghi và sân phơi thoáng mát.
  • Đặc điểm: Ngõ thông, ô tô di chuyển thuận tiện, không gian kinh doanh buôn bán sầm uất, nằm ngay gần chợ Hòa Bình.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện dự án Vinhomes Imperia Thượng Lý, thừa hưởng không gian sống đẳng cấp
  • Cách chợ Hòa Bình chỉ vài bước chân, thuận tiện mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày
  • Gần hệ thống các trường học từ mầm non đến THPT, đảm bảo môi trường giáo dục cho con trẻ
  • Di chuyển nhanh chóng đến UBND phường Trại Chuối và các cơ quan hành chính quận Hồng Bàng
  • Kết nối giao thông thuận tiện với các trục đường chính của thành phố Hải Phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 3.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ muốn tìm không gian sống tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh có dòng tiền ổn định tại khu vực dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ căn nhà đẹp hiếm có này, hãy gọi ngay cho chúng tôi để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp sớm nhất!