Nhà 4 tầng Tôn Đản Quận 7 55.3m² giá 5.9 tỷ - Chính chủ sổ hồng riêng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Tôn Đản Quận 7 55.3m² giá 5.9 tỷ - Chính chủ sổ hồng riêng!

5.9 tỷ
55 m² - 107 triệu/m²

Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
55 m²

Khám phá ngôi nhà 4 tầng kiên cố tại đường Tôn Đản, Quận 7, TP.HCM, nơi lý tưởng cho gia đình bạn với không gian sống tiện nghi và thoáng đãng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55.3m² (thực tế sử dụng 65m²)
  • Bố trí: Trệt + 2 lầu + sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách, bếp, ban công, sân rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng bê tông kiên cố, hướng Đông Nam, hẻm trước nhà rộng 3m, hoàn công đầy đủ, sổ hồng riêng, sang tên ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ và các tiện ích mua sắm chỉ vài phút đi bộ
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách bệnh viện 1km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho gia đình đông thành viên hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi, thoải mái và đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.