Nhà 4 tầng Tôn Đản Q4 47m² giá 5.2 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Tôn Đản Q4 47m² giá 5.2 tỷ - Chính chủ bán

5.2 tỷ
47 m² - 111 triệu/m²

Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

26 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
47 m²

Nhà góc 2 mặt thoáng, 4 tầng mới đẹp hẻm 3.5m đường Tôn Đản, Quận 4, vào ở ngay, giá chỉ 5.2 tỷ cho khách thiện chí.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:47m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng BTCT gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 2WC, trong đó có 1 phòng master rộng tầng 2 và 2 phòng (1 lớn, 1 nhỏ) trên tầng 3.
  • Đặc điểm:Nhà mới, góc 2 mặt thoáng đón gió và ánh sáng tự nhiên, hẻm 3.5m sạch đẹp, khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, có thể dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Xóm Chiếu trên trục Tôn Đản, thuận tiện mua sắm và sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách Trường THPT Nguyễn Trãi Quận 4 chỉ vài phút di chuyển, thuận lợi cho gia đình có con em đi học.
  • Dễ dàng kết nối đến trung tâm Quận 1 qua các tuyến đường Nguyễn Tất Thành, Khánh Hội, rút ngắn thời gian di chuyển làm việc.
  • Gần khu bờ sông, công viên ven kênh, phù hợp cho hoạt động thể dục, dạo bộ mỗi ngày.
  • Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt, xung quanh nhiều hàng quán, siêu thị mini và dịch vụ thiết yếu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ, vợ chồng có con nhỏ hoặc người làm việc tại khu trung tâm cần một ngôi nhà kiên cố, thoáng mát, hẻm rộng dễ di chuyển, đầy đủ tiện ích xung quanh và pháp lý rõ ràng để an cư lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để được xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ, căn đẹp hiếm trên cung đường Tôn Đản, Quận 4, xem là ưng ngay.