Nhà 4 tầng Thiên Phước, Tân Bình 55m² giá chỉ 11.4 tỷ - Xe hơi vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Thiên Phước, Tân Bình 55m² giá chỉ 11.4 tỷ - Xe hơi vào tận nhà!

11.4 tỷ
55 m² - 207 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
55 m²

Khám phá ngôi nhà 4 tầng lý tưởng, tọa lạc tại đường Thiên Phước, Tân Bình, với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an lành trong khu vực dân trí cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m² (5.7 x 10m, công nhận đủ, không lỗi phong thủy)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách, bếp rộng, ban công thoáng mát, kết cấu BTCT kiên cố

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, siêu thị thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ vài bước ra các tuyến đường lớn như Thành Thái, Bắc Hải, Lý Thường Kiệt, 3 Tháng 2
  • Cách bệnh viện, trường học các cấp chỉ vài phút di chuyển
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.4 tỷ VND
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn A4, sang tên ngay

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất thích hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, an toàn và gần gũi với các tiện ích của cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 tầng tuyệt vời này, hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam