Nhà 4 tầng Tháp Mười, Q6 giá 3.05 tỷ - Sổ hồng riêng, tiện làm kho | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Tháp Mười, Q6 giá 3.05 tỷ - Sổ hồng riêng, tiện làm kho

3.05 tỷ
20.8 m² - 147 triệu/m²

Quận 6, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
20.8 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà tuyệt vời tại hẻm 1 xẹt đường Tháp Mười, quận 6, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một ngôi nhà 4 tầng kiên cố, thích hợp cho việc ở và kết hợp làm kho, rất tiện lợi cho tiểu thương.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20.8m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm, có giếng trời thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng 4 tầng bê tông cốt thép, hướng Tây, có sổ hồng riêng và hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Kế bên chợ Bình Tây, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách mặt tiền đường Tháp Mười chỉ vài bước chân, dễ dàng di chuyển
  • Gần các trường học, bệnh viện, dịch vụ công cộng trong khu vực
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các tiểu thương cần không gian vừa ở vừa làm kho, hoặc gia đình muốn tìm một nơi ở tiện nghi trong khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.