Nhà 4 tầng Thạnh Xuân 64.8m² giá 4.68 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Thạnh Xuân 64.8m² giá 4.68 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

4.68 tỷ
64.8 m² - 72 triệu/m²

Thạnh Xuân, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
64.8 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà hoàn hảo với thiết kế hiện đại và giá cả hợp lý tại phường Thạnh Xuân, quận 12, TP Hồ Chí Minh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64.8m² (5.4m x 12m)
  • Bố trí: Trệt và 3 lầu gồm sân để xe, phòng khách, phòng bếp, 5 phòng ngủ, sân thượng rộng, 4 toilet.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, đường xe hơi, không gian thoáng đãng, tiện nghi đầy đủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bến xe buýt phường Thạnh Xuân, thuận tiện di chuyển
  • Cách trường học và chợ chỉ vài phút đi bộ
  • Ngã tư ga cách 3.5km, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Cầu Phú Long Bình Dương chỉ 1km, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.68 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, gần gũi với các tiện ích xã hội và hệ thống giao thông phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này nhé!