Nhà 4 tầng Thạnh Lộc 37, 94m² giá 5.88 tỷ - Gần trường học và chợ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Thạnh Lộc 37, 94m² giá 5.88 tỷ - Gần trường học và chợ

5.88 tỷ
94 m² - 63 triệu/m²

Thạnh Lộc, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
94 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà 4 tầng tuyệt đẹp tại Thạnh Lộc 37, Quận 12, TP.HCM! Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, ngôi nhà này là lựa chọn lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: Trệt + 3 lầu, gồm sân xe 7 chỗ, phòng khách, phòng bếp, 4 phòng ngủ, phòng thờ, sân thượng trước - sau.
  • Đặc điểm: Đất thổ cư 60m², mặt tiền đường dự phóng hơn 20m, hướng Tây Bắc, đường 8m đủ cho 2 xe hơi tránh nhau.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách cụm trường học cấp 1, 2, 3 và mầm non vài bước chân, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Gần chợ, siêu thị, ngân hàng và quán ăn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng di chuyển ra ngã tư ga chỉ 2km, kết nối thuận lợi đến khu trung tâm phường và các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà phù hợp cho gia đình đông người, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích dân sinh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!