Nhà 4 tầng thang máy Lê Hồng Phong 75m² giá 10.3 tỷ - Nội thất như mới! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng thang máy Lê Hồng Phong 75m² giá 10.3 tỷ - Nội thất như mới!

10.3 tỷ
75 m² - 137 triệu/m²

Quận Hải An, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
75 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách hàng một căn nhà 4 tầng thang máy tọa lạc tại đường Lê Hồng Phong, quận Hải An, thành phố Hải Phòng. Căn nhà có diện tích 75m² với thiết kế hiện đại, công năng sử dụng đầy đủ với 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, phòng thờ trang trọng và sân phơi thoáng mát. Nhà được xây dựng cách đây 3 năm, nội thất còn mới và hiện đại, sẵn sàng cho quý khách vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng thang máy, hướng Tây Tứ Trạch, nội thất hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THPT Lê Hồng Phong, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Lê Hồng Phong khoảng 500m, dễ dàng mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu dân cư văn minh, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hải An, đảm bảo chăm sóc sức khỏe thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi trong khu vực dân cư văn minh.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!