Nhà 4 tầng Thạch Bàn, Long Biên 36m² giá 5.7 tỷ - Nhà đẹp, gần ô tô! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Thạch Bàn, Long Biên 36m² giá 5.7 tỷ - Nhà đẹp, gần ô tô!

5.7 tỷ
36 m² - 158 triệu/m²

Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Thạch Bàn, Long Biên! Ngôi nhà 4 tầng với thiết kế hiện đại, diện tích 36m², mặt tiền 4m, là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Tầng 1: Phòng khách, bếp, WC; Tầng 2 và 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, WC; Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, dân xây, 4 phòng ngủ, sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Cổ Linh, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Chỉ 50m ra ô tô, dễ dàng đi lại.
  • Gần trung tâm thương mại Aeon, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Chợ và trường học các cấp đều nằm trong bán kính gần, thuận tiện cho cuộc sống gia đình.
  • Hệ thống giao thông phát triển, phục vụ cho việc di chuyển nhanh chóng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình có từ 4 thành viên trở lên, hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, gần gũi với tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Gọi ngay để được xem nhà miễn phí và tìm hiểu thêm thông tin về các căn nhà khác trong khu vực với giá từ 4 tỷ đến 30 tỷ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội