Nhà 4 tầng Tân Thới Hiệp 21, 45m² giá chỉ 3,9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Tân Thới Hiệp 21, 45m² giá chỉ 3,9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

3.9 tỷ
45 m² - 87 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Đem đến cho bạn một cơ hội tuyệt vời với căn nhà 4 tầng kiên cố tại Tân Thới Hiệp 21, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Căn nhà có thiết kế hiện đại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống thoải mái của gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m² (5 x 9m), sổ vuông vức, không quy hoạch.
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu và sân thượng, bao gồm phòng khách, bếp, sân phơi, phòng thờ.
  • Đặc điểm: Mỗi phòng đều có toilet riêng, tiện nghi như nhà phố cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho con em đi học.
  • Gần các siêu thị lớn như Coopmart, VinMart, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng.
  • Di chuyển dễ dàng về Gò Vấp và các khu vực trung tâm TP Hồ Chí Minh.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh và yên tĩnh, phù hợp với cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng tăng giá trong tương lai gần.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà thật và thương lượng trực tiếp với chủ nhà!